Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เเนะนำหูฟัง true wireless หน่อยครับ

Adithep

15/06/2019 21:41:49
0

รบกวนพี่ๆเเนะนำหูฟังTrue wireless หน่อยครับ

อยากได้ตัวที่เสียงดีๆ มีไมค์พูดคุยเสียงชัดเจน ฟังก์ชั่นดี
เเนวเสียงที่ต้องการ ชอบเสียงเเหลม รายละเอียด  เบสไม่มากก็ได้ ฟังได้หลากหลายเเนวยิ่งดีครับ

ถ้าใส่ออกกำลังกายได้ด้วยจะดีมากครับ หรือท่านใดใช้ตัวไหนอยู่มารีวิวให้ฟังหน่อยนะครับ การใช้งานเป็นอย่างไร ข้อดี ข้อเสีย ขอบคุณครับ

ตอนนี้สนใจของsennheiserกับbose อยู่ครับ เเนะนำเข้ามาได้เลย

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

15/06/2019 23:51:10
1,057
ถ้าชอบเสียงเเหลมเเนะนำ B&O E8 2.0 ถึงเเม้จะไม่ใสเคลียร์มาก เเต่เสียงก็ออกไปทางสมู้ทเเละให้เสียงร้องที่เนียน ให้มิติเสียงที่ดี  เสียงสนทนาชัดเจนดีครับ

ส่วน sennheiserกับbose จะออกไปทางเนื้อๆมากกว่าครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Adithep

16/06/2019 10:10:50
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

ถ้าชอบเสียงเเหลมเเนะนำ B&O E8 2.0 ถึงเเม้จะไม่ใสเคลียร์มาก เเต่เสียงก็ออกไปทางสมู้ทเเละให้เสียงร้องที่เนียน ให้มิติเสียงที่ดี  เสียงสนทนาชัดเจนดีครับ

ส่วน sennheiserกับbose จะออกไปทางเนื้อๆมากกว่าครับ

ขอบคุณมากเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เเนะนำหูฟัง true wireless หน่อยครับ"