Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Airpod2 vs bose sound sport free wireless vs beats powerbeat

ju

11/06/2019 17:26:26
0
ตามหัวข้อเลยค่ะ เปรียบเทียบระหว่าง Airpod2 vs bose sound sport free wireless vs beats powerbeat ข้อดี ข้อเสีย หรือมีแนะนำตัวไหนเป็นพิเศษบ้างคะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Hack munkongONLINE

11/06/2019 21:25:33
12
อ้างอิง : Airpod2 vs bose sound sport free wireless vs beats powerbeat - ju

ตามหัวข้อเลยค่ะ เปรียบเทียบระหว่าง Airpod2 vs bose sound sport free wireless vs beats powerbeat ข้อดี ข้อเสีย หรือมีแนะนำตัวไหนเป็นพิเศษบ้างคะ
ขออภัยด้วยครับ AirPod นั้นทางร้านไม่เคยลองเลยครับ ส่วน soundsport free นั้นได้เปรียบเรื่องการสวมใส่ที่สบายความคล่องตัวสูงแลกกับปริมาณแบตใช้งานต่อรอบที่น้อยกว่าหูฟังบลูทูธประเภทอื่น ส่วน power beats นั้นมีสายคล้องเข้ามาแต่ตัวบอดี้นั้นก็ให้ความกระชับสูงมากครับเพราะมีส่วนของก้านคล้องหูด้วย ตอนนี้แนะนำดู b&o e8 2.0 อีกตัวเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจครับเสียงนั้นใสเคลียร์ความเป็นธรรมชาติสูงมาก ใสสบาย และความเสถียรนั้นสูงมากด้วยครับ :) https://bit.ly/2MU6fHB
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

๋ีJU

12/06/2019 10:36:41
0
ขออนุญาตเปรียบเทียบกับ marshall minor ii bluetooth อีกตัวค่ะ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Airpod2 vs bose sound sport free wireless vs beats powerbeat"