Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ที่บ้านหม้อ มีร้านที่ขายสายสัญญาณแบบ HI-END ไหมครับ

ผช ติด เสียง

08/06/2019 10:43:26
ผมจะใช่ทำ mini to mini อยากได้สายที่มีคุณภาพนิดนึงครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

09/06/2019 21:12:46
4,282
ถ้า Hi-End เลยไม่มีครับ แต่ถ้า  Entry level แบบนี้พอมีครับ

แนะนำแบบนี้ดีกว่าครับ ถ้าอยากจะซื้อสายสำเร็จที่คุณภาพดีหน่อย และทางร้านมีแบบเป็นม้วนเพื่อตัดแบ่งขายปลีกได้ ผมว่าไปที่ห้างฟอร์จูนดีกว่า จะมีร้านเครื่องเสียงรวมกันอยู่เยอะพอสมควร มีให้เลือกมากกว่าจะไปบ้านหม้อครับ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ที่บ้านหม้อ มีร้านที่ขายสายสัญญาณแบบ HI-END ไหมครับ"