Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟัง full size ที่มีระบบตัดเสียงรบกวน ถ้าเชื่อมต่อด้วยสายแจ็ค 3.5 จะสามารถใช้ระบบตัดเสียงรบกวนไ

ดำดำำดำดไฟ

07/06/2019 17:58:53
ตามหัวข้อนะครับ ตอนนี้กำลังหาหูฟังตัดเสียงรบกวนดีๆ แต่จะใช้กับ pc ไม่อยากให้มีดีเลย์เลยคิดว่าจะใช้การเชื่อมต่อด้วยแจ็ค 

เลยอยากทราบว่าจะยังใช้ระบบตัดเสียงรบกวนได้อยู่หรือเปล่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ลองดูครับ

07/06/2019 18:07:06
แล้วแต่รุ่นครับ บางรุ่นเลือกเป็นแบบ active (เสียบสายโดยเปิด power และใช้ ANC) หรือ passive (เสียบสายใช้งานโดยไม่เปิด power และไม่เปิด ANC) ก็ได้ บางรุ่นต้องเสียบสายแบบ active เท่านั้น แบบ passive เสียงไม่ออก
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Hack munkongONLINE

07/06/2019 23:22:50
12
อ้างอิง : หูฟัง full size ที่มีระบบตัดเสียงรบกวน ถ้าเชื่อมต่อด้วยสายแจ็ค 3.5 จะสามารถใช้ระบบตัดเสียงรบกวนไ - ดำดำำดำดไฟ
ตามหัวข้อนะครับ ตอนนี้กำลังหาหูฟังตัดเสียงรบกวนดีๆ แต่จะใช้กับ pc ไม่อยากให้มีดีเลย์เลยคิดว่าจะใช้การเชื่อมต่อด้วยแจ็ค 

เลยอยากทราบว่าจะยังใช้ระบบตัดเสียงรบกวนได้อยู่หรือเปล่าครับ
ตอนนี้หูฟังบลูทูธที่มีระบบ nc สามารถเสียบสายและเปิดหูฟังใช้ระบบ nc ได้ครับ คุณภาพตัดเสียงได้เยอะตอนนี้เช่น Sony WH-1000XM3 เป็นต้นครับ :) https://bit.ly/2MyJh8C
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 3

ดำดำำดำดไฟ

08/06/2019 02:04:07
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - Hack munkongONLINE
อ้างอิง : หูฟัง full size ที่มีระบบตัดเสียงรบกวน ถ้าเชื่อมต่อด้วยสายแจ็ค 3.5 จะสามารถใช้ระบบตัดเสียงรบกวนไ - ดำดำำดำดไฟ

ตอนนี้หูฟังบลูทูธที่มีระบบ nc สามารถเสียบสายและเปิดหูฟังใช้ระบบ nc ได้ครับ คุณภาพตัดเสียงได้เยอะตอนนี้เช่น Sony WH-1000XM3 เป็นต้นครับ :) https://bit.ly/2MyJh8C
ขอบคุณคุณแฮ็คมากครับ ผมกำลังเล็งตัวนี้แหละ
หยิกหู 0
"หูฟัง full size ที่มีระบบตัดเสียงรบกวน ถ้าเชื่อมต่อด้วยสายแจ็ค 3.5 จะสามารถใช้ระบบตัดเสียงรบกวนไ"