Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

คนชอบเสียง

05/06/2019 18:05:27
ถ้าใช้สำหรับเล่นเกม ระหว่าง 2 ตัวนี้ควรเลือกตัวไหนดีครับ เข้าใจว่ามัน Hyperx clound earbud มันสำหรับเล่นเกมโดยเฉพาะ แต่อ่านรีวิวมาเจ้า yuin pk2 นี่เข้าขั้นตำนาน เลยอยากทราบว่าถ้าใช้ yuin pk2 เล่นเกม จะยังดีกว่าเจ้า hyperx clound earbud ไหม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

05/06/2019 19:50:29
1,057
ถ้าฟังเพลงเสียงของ Yuin pk2  ถือว่ากินขาดเรื่องการเเยกชิ้นดนตรี เเละเวทีเสียงจัดว่ากว้างมากครับซึ่งจุดนี้ดีกว่าเเบบเห็นๆเลยครับ

เเต่ถ้าเล่นเกมส์  Hyperx Clound earbud" จะให้เบสที่เเน่นเเละน้ำหนักดีกว่าครับ  ส่วนมิติอาจไม่ดีกว่า PK เท่าไรครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

คนชอบเสียง

05/06/2019 20:00:59
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

ถ้าฟังเพลงเสียงของ Yuin pk2  ถือว่ากินขาดเรื่องการเเยกชิ้นดนตรี เเละเวทีเสียงจัดว่ากว้างมากครับซึ่งจุดนี้ดีกว่าเเบบเห็นๆเลยครับ

เเต่ถ้าเล่นเกมส์  Hyperx Clound earbud" จะให้เบสที่เเน่นเเละน้ำหนักดีกว่าครับ  ส่วนมิติอาจไม่ดีกว่า PK เท่าไรครับ

อย่างนี้ถ้าจะเอาให้เหมาะสม เล่นเกม ควรไปทาง hyperx ใช่ไหมครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

หลุยส์ munkonggadget

06/06/2019 18:11:25
1,057
ถ้าชอบเบส Hyperx เบสหนักเเน่นกว่าครับเเต่ว่าถ้าชอบมิติดีๆเวทีกว้างๆ PK จะเด่นกว่าครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

คนเล่นเกม

07/06/2019 06:01:11
ผมเคยใช้ Yuin pk2 ฟังเพลงดี แต่ถ้าคุณเอาไปใช้เล่นเกม FPS เป็นหลัก ผมไม่แนะนำตัวนี้ เกม FPS ค่อนข้างซีเรียสในการฟังเสียง

HyperX น่าจะทำได้ดีกว่านะครับ เพราะเขาออกแบบมาเพื่อเล่นเกมด้วย

หรือเอาแบบเฉพาะทางใช้ฟังเสียงเกม FPS หูฟัง in ear ทำได้ดีที่สุดครับ 
หยิกหู 0
"Yuin pk2 กับ Hyperx Clound earbud"