Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เครื่องอัดเสียงตระกูล sony ,olympus อ่านชื่อภาษาไทยได้ไหมครับ

พงศ์

05/06/2019 08:38:18
สวัสดีครับ ขอสอบถาม
เครื่องอัดเสียงตระกูล Sony ,Olympus หรือ Zoom ที่อัดเสียงได้เล่นไฟล์ mp3 ได้ ทั้งรึ่นเก่านุ่นใหม่ มีใครเคยใช้งาน อยากทราบว่าอ่านชื่อภาษาไทยได้ไหมครับ

Sony icd-ux รุ่นเดิมๆและรุ่นใหม่
Sony icd-px470
Olympus-ws รุ่นเดิมๆหรือรุ่นใหม่
Olympus-vn541 รุ่นประหยัด
Zoom

สนใจอยากซื้อมาอัดเสียงและฟังmp3ด้วยแต่ค้นข้อมูล หลายที่ไม่มีบอกเลยว่าอ่านภาษาไทยได้ไหมและเสียบusb ก้อปวางได้เลยใช่ไหมครับ
โดยเฉพาะยี่ห้อ Sony
ท่านที่เคยใช้งานบอกหน่อยครับ

และทำไมรุ่นใหม่ๆที่ราคาหลักพันถึงหลายพันขึ้นไปถึงตัดฟังก์ชั่นวิทยุ FM ออก เมื่อเทียบกับรุ่นปีเก่าๆครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เครื่องอัดเสียงตระกูล sony ,olympus อ่านชื่อภาษาไทยได้ไหมครับ"