Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ปรึกษา CA Andromeda vs Polaris ทีครับ

Heigsenberg

20/05/2019 22:31:44
56
สนใจสองตัวนี้ ปกติแนวเพลงที่ฟัง Pop rock ทั่วๆไป ฟังไฟล์เพลงจาก streaming เป็นหลัก

อยากช่วยแนะนำทีครับว่าควรเลือกตัวไหนดีระหว่าง Andromeda หรือ Polaris

เบื้องต้นผมลองไปฟังที่ร้านแล้วแต่ยังตัดสินใจไม่ค่อยได้ครับ ชอบตัว Polaris แต่เบสมา แต่กลัวฟังไปนานๆก็ล้า 
แต่ถ้า Andromeda ที่รายละเอียดดี แต่แสบหูนิดๆ ราคาก็สูงกว่าพอสมควร 

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

21/05/2019 01:11:11
1,057
Andromeda ดีกว่าหลายจุดเลยครับ เพราะให้รายละเอียด เเละเสียงที่จะเเจ้งกว่าครับ โดยที่เบสยังึงหนักเเน่นอยู่ครับ

ส่วน Polaris จะให้มวลเบสที่ดูทุ้มกว่า เสียงหนาเเละทึบกว่านิดหน่อย เเต่เสียงฟังง่ายดีครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Heigsenberg

14/07/2019 10:57:54
56
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

Andromeda ดีกว่าหลายจุดเลยครับ เพราะให้รายละเอียด เเละเสียงที่จะเเจ้งกว่าครับ โดยที่เบสยังึงหนักเเน่นอยู่ครับ

ส่วน Polaris จะให้มวลเบสที่ดูทุ้มกว่า เสียงหนาเเละทึบกว่านิดหน่อย เเต่เสียงฟังง่ายดีครับ

ขอบคุณครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ปรึกษา CA Andromeda vs Polaris ทีครับ"