Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เิ้อ้า.....บ่ายๆ คลายเครียด...5555

ตั่วปุ๊ย

08/08/2007 12:59:01

สาวใหญ่วัยครึ่งคนกว่า ตัดสินใจที่จะทำศัลยกรรมน้องหนูของเธอ เพราะเนื่องจากมันหย่อนยานมาก...ส๊ะจนเธอคิดว่ากลังสามีเธอจะไปมีใหม่
เธอจึงตัดสินใจไป โรงพยาบาลแห่งหนึ่งที่มีแพทย์ศัลยกรรมเก่งที่สุดในเมืองไทย

หมอ : คุณต้องการให้มันเป็นซักขนาดไหนถึงจะพอใจ

หญิงคนไข้ : อ๋อ ... คืออยากได้ให้เหมือนตอนสาวรุ่นๆ ก็พออ่ะค่ะ

หมอ : อืมงั้น...เราจะลงมือกันบ่ายนี้ละกันน๊ะ

ตกบ่าย ทางทีมศัลยกรรมก็ได้ลงมือทำการผ่าตัด จนเสร็จเป็นที่เรียบร้อย แต่คุณเธอคนนั้นก็ยังหลับอยู่เพราะฤทธิ์ของยาสลบ ทางทีมหมอมีความภูิมิใจมาก

5 ชั่วโมงผ่านไป หญิงใญ่วัยกลางคนตื่นขึ้นจากฤทธิ์ยา แลเห็นกระเช้าดอกไม้ 2 อัน วางอยู่ที่ปลายเตียง เธอจึงเรียกพยาบาลมาถามว่า กระเช้าดอกไม้ของใคร มีใครมาเยี่ยมเหรอ เธองง เพราะเธอไม่ได้บอกใครเลย

หญิงคนไข้ : กระเช้านี่ของใครเหรอค๊ะ

พยาบาล : อ๋อ .... อันเล็กนี่ ของทีมแพทย์ค่ะ หมอเค้าส่งมาแสดงความยินดีที่ทำของคุณให้เต่งตึงได้เหมือนสาวๆ

หญิงคนไข้ : แล้วอีกอันล่ะ

พยาบาล : เป็นของคนไข้แผนกไฟไหม้ค่ะ เค้าส่งมาขอบคุณ ที่ทำให้เค้าได้มีหนังกำพร้าชุดใหม่

หญิงคนไข้ : งง งง .......

55555........ มันเ่ยวขนาดนั้นเลยเหรอ....5555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

08/08/2007 16:41:20

กร๊าก.....ๆๆๆ อิ อิ อิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

tuzh

08/08/2007 18:52:05

5555...หนังกำพร้าชุดใหม่....คิดได้ไงเนี่ย...55555
หยิกหู 0
"เิ้อ้า.....บ่ายๆ คลายเครียด...5555"