Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามลำโพง Q Acoustics BT3 เป็นเเบบนี้มีปัญหาไหมครับหรือปกติ

boss04

05/05/2019 20:38:15
0
เพิ่งได้มาใช้ครับ เเล้วลองใช้ ใช้โหมดสีเขียวอะครับที่เป็นโหมดอนาลอค ก็ต่อสายRCA เข้ากับเครื่องเล่นCD พอฟังอัลบั้มไปสักพัก สัก5-6เพลง มันก็จะตัดไปเป็นโหมดสเเตนบาย สีเเดงอะครับ
เเต่เครื่องเล่นยังเล่นต่อ เเต่เสียงไม่ออก ลองปิดลองเปิดใหม่2-3รอบ ก็ยังเป็นอยู่ เลยสงสัยว่า
เเบบนี้ ผิดปกติรึป่าวครับ ยังไม่ได้ลองกับคอมพิวเตอร์นะครับ ตัวลำโพงเพิ่งซื้อมาใหม่ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หมูหวาน

06/05/2019 12:14:28
573
ลองส่งกลับเช็คที่ร้านดูครับ ปกติถ้ามีสัญญาณเข้า ลำโพงจะไม่ตัดเข้าสู่โหมดแสตนด์บาย ต้องไม่มีสัญญาณเข้าถึงจะตัดเองครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

boss04

06/05/2019 13:10:33
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หมูหวาน

ลองส่งกลับเช็คที่ร้านดูครับ ปกติถ้ามีสัญญาณเข้า ลำโพงจะไม่ตัดเข้าสู่โหมดแสตนด์บาย ต้องไม่มีสัญญาณเข้าถึงจะตัดเองครับ

ขอบคุณครับ ลองต่อหมดเเล้วทั้งbt คอม มือถือ เป็นหมด เล่นได้20นาทีปุ๊บตัดเข้าโหมดสเเตนบายเลย ว่าจะเเบกไปร้านที่ซื้อเเล้วล่ะครับ กล่องหนักจัด555
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามลำโพง Q Acoustics BT3 เป็นเเบบนี้มีปัญหาไหมครับหรือปกติ"