Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนช่วยแนะนำการใช้งาน ak70 หน่อยครับ

...

20/04/2019 15:41:33
0
พอดีซื้อตัว ak70 มาแล้วลงเพลงไม่เป็นครับ พี่ๆท่านใดเคยใช้หรือรู้วิธีลงเพลง ช่วยบอกหน่อยจะดีมากเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

20/04/2019 17:44:46
1,057
การงเพลงนั้นเหมือนกับเราเชื่อต่อ HDD เข้ากับคอมพิวเตอร์เลยครับไม่มีอะไรซับซ้อนมากครับ
ถ้าเป็น window ก็จะเจอเลยครับ  หรือจะมี command ให้กดที่หน้าจอให้คอนเฟิร์มว่า Sync ครับ

ส่วน Mac จะต้อง download โปรเเกรม Android file transfer ลงที่คอมก่อนครับ  เเละถ้าเสียบสาย usb กับคอมก็จะมี pop up เด้นขึ้นมาที่หน้าจอคอมอัตโนมัติเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

...

21/04/2019 11:15:36
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

การงเพลงนั้นเหมือนกับเราเชื่อต่อ HDD เข้ากับคอมพิวเตอร์เลยครับไม่มีอะไรซับซ้อนมากครับ
ถ้าเป็น window ก็จะเจอเลยครับ  หรือจะมี command ให้กดที่หน้าจอให้คอนเฟิร์มว่า Sync ครับ

ส่วน Mac จะต้อง download โปรเเกรม Android file transfer ลงที่คอมก่อนครับ  เเละถ้าเสียบสาย usb กับคอมก็จะมี pop up เด้นขึ้นมาที่หน้าจอคอมอัตโนมัติเลยครับ

ขอบคุณ​มาก​ครับ​
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนช่วยแนะนำการใช้งาน ak70 หน่อยครับ"