Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

BeatsX เล่นเกมเสียงดีเลย์กี่วินาที ครับ

Yoswiroon

01/04/2019 23:55:52
BeatsX เล่นเกมเช่น ROV เสียงดีเลย์กี่วินาที ครับ

แล้วดู youtube กับ Netflix เสียงดีเลย์ไหมครับ

แล้วระหว่าง BeatsX กับ Airpods 1 ตัวไหนเล่นเกมแล้วเสียงดีเลย์มากกว่ากันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

02/04/2019 10:54:25
1,057

BeatsX  ถ้าเล่นเกมส์หรือดูภาพด้วย ดีเลย์จะประมาณเกือบๆหนึ่งวินาทีครับ

Airpods ดีเลย์น้อยกว่าครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Yoswiroon

04/04/2019 00:39:59
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

BeatsX  ถ้าเล่นเกมส์หรือดูภาพด้วย ดีเลย์จะประมาณเกือบๆหนึ่งวินาทีครับ

Airpods ดีเลย์น้อยกว่าครับ

ขอบคุณครับแล้วถ้าตัว PowerBeats 3 อ่าครับดีเลย์เหมือนกันไหมถ้าเทียบกับสองตัวนั้น
หยิกหู 0
"BeatsX เล่นเกมเสียงดีเลย์กี่วินาที ครับ"