Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ตะวัน**

22/03/2019 02:14:41
คือผมอยากอัพสาย 846 ครับ ตัวไหนที่แมทช์กันบ้างครับ ตอนนี้ใช้ a&futura se100 อยู่ครับ

ถ้ามีหลายๆตัวเลือกก็จะดีนะครับ แล้วก็อยากทราบว่ารุ่นไหนอัพย่านไหนขึ้นบ้างครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

22/03/2019 11:11:12
1,057

846 เป็นหูฟังที่ค่อนข้างต้องเลือกสายละเอียดนิดนึงครับเพราะถ้าไม่เเม็ชชิ่งกันเสียงอาจจะเปลี่ยนไปอาจจะทั้งชอบเเละไม่ชอบครับ

ถ้ามีเวลาเเนะนำให้เอาหูไปทดลองฟังเลยครับจะได้ชัวร์สุด

หรือเบื้องต้นนั้นถ้าแบบที่อัพเเล้วลงตัวจะมี lion heart สาย Hybrid ที่ให้เนื้อเสียงดี เบสมีน้ำหนักดี ในขณะที่ปลายเเหลมไม่จัดมากเเต่ให้มิติเเละเเยกชิ้นดนตรีดีขึ้นครับ
โดยที่โทนเสียงต้นฉบับไม่เปลี่ยนไปมากนักครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สายอัพ shure se846"