Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

บอกทางเค้าหน่อยครับเฮียมั่น

c b

06/08/2007 17:20:21
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

06/08/2007 18:00:12

555 ไม่ต้องแล้วล่ะครับ ในนั้นช่วยตอบกันหมดแล้วล่ะครับ 555

ขอบคุณพี่ไทยหลายๆ ท่านเลยครับที่เข้าไปช่วยบอกทางให้จ้า 555 ขืนให้ผมเข้าไปบอกเอง เผลอๆ ฝรั่งอ่านจบปุ๊บ นั่งเครื่องบินไปลงนราธิวาส หรือไม่ก็ยะลา ผมจะลำบากเอา 5555

ผมเองไปตอบไม่ได้หรอกครับ เพราะถ้าขืนไปตอบ ผมจะโดนเว็บมาสเตอร์เค้าแบนเอาได้ครับ เพราะเค้าถือว่า การแนะนำตัวหรือเชื้อเชิญในทางธุรกิจ ถ้าไม่เสียเงินคอมมิชชั่น ลงกระทู้ให้ถูกต้อง เค้าไม่ยอมครับ

แต่ถ้าจ่ายค่ากระทู้ แบบนี้โพสได้ครับ 555

ฝรั่งเค้าจัดเจนดีมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"บอกทางเค้าหน่อยครับเฮียมั่น"