Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถ้ามี iPhone X และ iPad Mini Gen1 ตัวไหนใช้คู่กับหูฟังแล้วเสียงดีกว่ากันคับ

RoboJoez

01/03/2019 21:56:26
ผมสงสัยมากคับ ผมมี2ตัวนี้ แต่ทำไมรู้สึกว่า iPad Mini 1 ยังให้เสียงที่ดีกว่า
อยากรู้ว่าแค่คิดไปเองหรือว่า Mini มันเสียงดีกว่าจริงคับ ??
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

01/03/2019 22:34:48
1,057
ipad เสียงดีกว่าครับ เนื้อเสียงเเละเเรงปะทะดีกว่าครับรู้สึกได้ถึงความเเตกต่างอยู่เหมือนกันครับ
เเต่โทนเสียงก็ไปในทางเดียวกันครับ  
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ถ้ามี iPhone X และ iPad Mini Gen1 ตัวไหนใช้คู่กับหูฟังแล้วเสียงดีกว่ากันคับ"