Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอความเห็นเกี่ยวกับ JH Diana

Alpha

14/02/2019 14:29:41
112
ใครเคยฟังแล้วเป็นยังไงบ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
พอเทียบกับ JH Michelle หรือ Campfire Andromeda เป็นไงบ้างครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

14/02/2019 16:39:50
1,057
JH Diana นั้นจะให้เสียงโทนสมู้ท เสียงร้องอิ่มกำลังดี พวก impact เเรงปะทะดีสใตล์ JH เเละเวทีถือว่ากว้างทีเดียวครับ

ส่วน  JH Michelle  นั้นเป็นรอง Diana พอควรเลยครับ

ส่วน Campfire Andromeda  นั้นจะให้เสียงโทนสว่าง กลางเเหลจะเเจ้ง เบสรุกเร้ากระเเทกกระทั้น ฟังสนุก
จะออกคนละทางกับ Diana ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Alpha

15/02/2019 07:42:25
112
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget
JH Diana นั้นจะให้เสียงโทนสมู้ท เสียงร้องอิ่มกำลังดี พวก impact เเรงปะทะดีสใตล์ JH เเละเวทีถือว่ากว้างทีเดียวครับ

ส่วน  JH Michelle  นั้นเป็นรอง Diana พอควรเลยครับ

ส่วน Campfire Andromeda  นั้นจะให้เสียงโทนสว่าง กลางเเหลจะเเจ้ง เบสรุกเร้ากระเเทกกระทั้น ฟังสนุก
จะออกคนละทางกับ Diana ครับ
ขอบคุณครับ พี่หลุยส์
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอความเห็นเกี่ยวกับ JH Diana"