Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

-*-*-*

02/02/2019 00:06:03
อยากรู้ครับว่าถ้าของในเว็บหมด แปลว่าของทุกสาขาก็หมดเช่นเดียวกันใช่ไหมครับ แล้วแปลว่าตัวลองยังคงมีอยู่ไหมครับ

ถามอีกอย่าง ปกติสาขาไหนตัวลองเยอะที่สุดครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

02/02/2019 00:14:04
1,057
จะเป็น Stock รวมกันครับถ้่าของในเว็บหมดเเสดงวาหน้าร้านหมดเช่นกันครับ
เเต่เดโม่จะเป็นคนละส่วนกันครับ โดยมากที่ร้านจะมีให้ลองเกือบทุกรุ่นเลยครับ
เเละสาขาที่ของเยอะๆจะมี Paragon เเละ ปิ่นเกล้าครับ  ส่วน เรือธงจะเน้นรุ่น Flagship และหูฟังรุ่นบนๆของเเต่ละค่ายครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สต้อคของonlineกับoffline"