Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

JBL L8 โทนเสียงเป็นอย่างไร เสียงคุ้มราคาไหมครับ

Notthawhat

27/01/2019 14:27:12
JBL L8 โทนเสียงเป็นอย่างไร เสียงคุ้มราคาไหมครับ 
กำลังสนใจครับ ของเดิมใช้ edifier e25 
ไม่ทราบว่า แตกต่างกันมากแค่ไหนในด้านของคุณภาพ 

เน้นเพลงแนวฟัง อคูสติก บลู ป๊อป เพลงร้อง เป็นหลักครับ 

ปล ตัวนี้ต่อทีวีเหมาะสมไหมครับ หรือเหมาะกับฟังเพลงอย่างเดียว ห้องนอน 4x3 เมตร ลำโพงจะใหญ่ไปไหมครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

27/01/2019 16:58:56
1,057
L8 เสียงจะหนานิดนึงครับ เนื้อเสียงดี น้ำหนักเสียงดี ใช้งานฟังเพลงหรือ multimedia ทั่วไปได้ดีเลยครับ
ใช้ต่อทีวีได้สบายๆครับเพราะรุ่นนี้ถูกออกแบบมาเพื่อใช้งานเเนวนี้เลยครับ เเละคุณภาพโดยรวมดีกว่ารุ่นเดิมที่ใช้อยู่ครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"JBL L8 โทนเสียงเป็นอย่างไร เสียงคุ้มราคาไหมครับ"