Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใครโหลดไฟล์ที่ lossless ที่ mega ใช้อะไรช่วยโหลดบ้างคะ ที่ทำให้โหลดได้สะดวกบ้างขึ้น

นางพญาผึ้ง

27/01/2019 11:08:27
0
สวัสดีค่ะ คือเราเข้าไปใน fb เพจหนึ่งที่เขาแชร์เพลงกันแล้วทีนี้ เพลงก็อยู่ในหน้าเว็บ mega เยอะมากค่ะ  แต่ว่าถ้าจะโหลดสะวดกๆเนี่ย ต้องสมัครสมาชิก หรือไม่ก็ต้องโหลดทีละเพลงๆไปเลย เลยอยากทราบแฟนเพลงทั้งหลายว่า พวกพี่ๆได้ใช้อะไรในการช่วยโหลดบ้างไหมคะ แล้วโหลดกันยังไงบ้างคะ แนะนำน้องทีค่ะ ขอบคุณมากค่ะ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

wisthawat

27/01/2019 12:04:36
3
fb ชื่ออะไรอ่ะครับ
กำลังหาแหล่งโหลดเพลงพอดีเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

somkiatr

27/01/2019 12:12:27
182
เรื่องโหลดเพลงที่แชร์กัน อาจมีลิขสิทธ์มาเกี่ยวข้อง ปกติจะไม่เหมาะสมที่จะมาถามตอบในนี้ครับ ต้องเคารพในกติกาของเฮียเจ้าของเว็บบอร์ดด้วย เดี๋ยวเฮียจะพลอยโชคดีไปด้วย 555   แนะนำให้โพสใน กลุ่ม FB ที่คุณเป็นสมาชิกอยู่นั่นล่ะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 3

Artnoi

27/01/2019 15:07:35
425

mega นี่ zip ก่อนให้โหลดใช่ไหมครับ ถ้างั้นจะลำบากหน่อยครับ อาจจะไม่มีตัวช่วยเลยนอกจากจ่ายตัง ซึ่งถ้าจะจ่ายทั้งทีผมว่าจ่าย tidal หรือสตรีมมิ่งอื่นไปเลยดีกว่าครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ใครโหลดไฟล์ที่ lossless ที่ mega ใช้อะไรช่วยโหลดบ้างคะ ที่ทำให้โหลดได้สะดวกบ้างขึ้น"