Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเกี่ยวกับ หูฟัง Tws jaybird run หน่อยครับ

pokkystr

20/01/2019 22:16:25
0
สวัดดีครับ พี่น้องชาวมั่นคง

วันนี้ผมมีเรื่องอยากจะสอบถามหน่อยนะครับ พอดีไม่นานมานี่ผมเพิ่งจะถอยหูฟัง Tws jaybird run เป็นของขวัญให้แฟนนะครับ

แต่ผมเจอปัญหาตรงที่แฟนผม ฟังเพลงจาก Joox เวลาที่จบเพลง
หูฟังด้านซ้ายมันจะเงียบไป(ไม่มีเสียง) แต่ด้านขวาได้ยินเสียงปกตินะครับ และเพลงก็ยังเล่นปกติ

ต่อหูฟังกับมือถือแล้ว ฟังเพลงจากพวก Player อื่นๆปกตินะครับไม่มีปัญหาแบบ joox 

อยากจะสอบถามครับ เกิดจากอะไร แล้วมีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

pokkystr

23/01/2019 08:45:50
0
ยังแอบรอผู้รู้อยู่นะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเกี่ยวกับ หูฟัง Tws jaybird run หน่อยครับ"