Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีใครปล่อย Dac aqua micro lightning ตัวจิ๋วรึเปล่าครับ

Dendexdex

07/01/2019 19:57:30
ขอสภาพใหม่นะงับ พอดีจะเปลี่ยนไปเป็น iphone 7 ;-; ผมไม่เห็นในเว็บเฮียขายอ่ะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

08/01/2019 11:54:59
1,057
รุ่นนี้ปัจจุบันเลิกผลิตไปเเล้วครับ จะเป็น Aqua+ ท่รับสัญญาณผ่าน BT มาเเทนครับซึ่งคุณภาพเสียงไม่ด้อยกว่ารุ่น lightning เลยครับ เเต่ได้เรื่องสะดวกเวลาใช้งานไม่ต้องเสียบสายกับตัวเครื่องครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Dendexdex

08/01/2019 17:07:58
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

รุ่นนี้ปัจจุบันเลิกผลิตไปเเล้วครับ จะเป็น Aqua+ ท่รับสัญญาณผ่าน BT มาเเทนครับซึ่งคุณภาพเสียงไม่ด้อยกว่ารุ่น lightning เลยครับ เเต่ได้เรื่องสะดวกเวลาใช้งานไม่ต้องเสียบสายกับตัวเครื่องครับ

แล้วพอจะแนะนำ DAP ไว้เล่น music streaming (TIDAL) ให้หน่อยได้ไหมครับ ขอ5000 +-500 ครับ พอดีผมใช้ iphone7 ครับเรื่อง DAC เดี๋ยวดูอีกทีงับ._.
หยิกหู 0
"มีใครปล่อย Dac aqua micro lightning ตัวจิ๋วรึเปล่าครับ"