Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามวิธีการซื้อออนไลน์ครับ

trivium

14/12/2018 04:35:55
43
คือกดซื้อหูฟังไป 1 อันแต่เปลี่ยนใจว่าจะซื้อรุ่นอื่นดีกว่า เลยกดยกเลิกตอนให้ ใส่เลขบัตรเครดิต ไปครับ พอไปดูที่ สรุปเรื่องราวของคุณ มันมีเลขที่สั่งซื้อ แต่ สถานะการชำระเงิน คือยังไม่ได้ชำระเงิน 

แบบนี้ผมไม่ต้องไปทำอะไรกับมันใช้มั้ยครับ เลขสั่งซื้อจะยกเลิกไปเองใช่ป่าวครับ ขอบคุณครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ลองดูครับ

14/12/2018 08:09:45
ถ้าไม่แจ้งชำระเงินภายใน 24 ชั่วโมง รายการนั้นจะยกเลิกไปเองครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

The แพะ

14/12/2018 09:06:58
39
อ้างอิง : สอบถามวิธีการซื้อออนไลน์ครับ - trivium
คือกดซื้อหูฟังไป 1 อันแต่เปลี่ยนใจว่าจะซื้อรุ่นอื่นดีกว่า เลยกดยกเลิกตอนให้ ใส่เลขบัตรเครดิต ไปครับ พอไปดูที่ สรุปเรื่องราวของคุณ มันมีเลขที่สั่งซื้อ แต่ สถานะการชำระเงิน คือยังไม่ได้ชำระเงิน 

แบบนี้ผมไม่ต้องไปทำอะไรกับมันใช้มั้ยครับ เลขสั่งซื้อจะยกเลิกไปเองใช่ป่าวครับ ขอบคุณครับ

กรณีที่ทำรายการไม่สำเร็จ ระบบจะยกเลิกไปเองภายใน 24 ชม.ครับ 

ไม่มีปัญหาใดๆครับ ^ ^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

trivium

14/12/2018 12:55:39
43
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - The แพะ
อ้างอิง : สอบถามวิธีการซื้อออนไลน์ครับ - trivium

กรณีที่ทำรายการไม่สำเร็จ ระบบจะยกเลิกไปเองภายใน 24 ชม.ครับ 

ไม่มีปัญหาใดๆครับ ^ ^
ขอบคุณครับ 
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามวิธีการซื้อออนไลน์ครับ"