Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

senneiser momentum True Wireless มาตรฐาน IPX4

SinceSP

06/12/2018 11:13:21
0
อยากทราบว่าด้วยมาตรฐาน IPX4 ที่หูฟังรุ่นนี้ให้มา สามารถใช้ใส่ออกกำลังกายได้ แบบไม่ต้องกังวลใช่รึป่าวครับ 

พอดีเจอ jabra active 65T สเปคคือกันเหงื่ออย่างดี แต่ก็ติดบางอย่างอยู่เหมือนกัน

สรุปคือถ้าคิดจะจบที่senneiser มันจะเหมาะแล้วรึป่าวครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

06/12/2018 11:39:56
1,057
IPX4 คือ ป้องกันน้ำกระเด็นใส่ครับ และในส่วนของการออกกำลังกายสามารถใช้ได้ครับ เเต่ควรเช็ดให้เเห้งทุกครั้งหลังการใช้งานเสร็จครับ  
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"senneiser momentum True Wireless มาตรฐาน IPX4"