Guest
หมวดหมู่ >

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

pinyada

05/12/2018 15:02:41
0

ขาย TV LG Retro Classic
รุ่นที่เลิกผลิตไปนานแล้ว ผลิตจำนวนจำกัดเพื่ออำลาทีวีจอแก้วแก้วของโลก ออกแบบและดีไซน์พิเศษ สีสันน่ารัก หาซื้อไม่ได้แล้วค่ะ และตอนนี้ก็ไม่มีใครปล่อยของแล้ว ตอนนี้ก็ครบรอบ10ปีพอดี อปก.ครบ ขาดกล่องใส่อย่างเดียว ต่อเคเบิ้ล กล่อง ทาู ฯลฯได้ตามปกติค่ะ สภาพ90%เปิดดูปีละครั้งได้ เอามาตั้งโชว์ในห้องนอนตัวเองไม่ได้เอาออกไปไหนเลย อยากให้น้องไปอยู่กับคนที่เห็นค่าและต้องการจริงๆค่ะ เช็คราคาล่าสุดที่มีคนเคยปล่อยไว้ที่หมื่นกว่าบาท ขอปล่อยแบบคนร้อนเงินที่7800 มารับเอง7500 สินค้าอยู่ จ.อุบลนะคะ แอดไลน์ขอดูรูปเพิ่มเติมที่ -bewbewz   (มีขีดนะคะ)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขาย Tv LG Retro Classic"