Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Narisorn

04/12/2018 17:43:51
0
ซื้อ onyx studio 4 จากร้านเฮียมาปีกว่าๆแล้ว เหมือนแบตเตอรี่ มันจะเสื่อม เปิดแปปเดียวก็ดับครับ ส่งศูนย์จะเสียค่าบริการเท่าไหร่ครับหรือใครเคยเปลี่ยนแบตเตอรี่ร้านนอก มั้งครับ ;(
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

04/12/2018 22:26:41
1,057
สามารถส่งเปลี่ยนเเบตเตอรี่กับศูนย์ผ่านทางร้านได้ครับ โดยส่งได้ทุกสาขาที่สะดวกครับ  ค่าบริการนั้นจะเเจ้งให้ลูกค้าทราบก่อนซ่อมทุกครั้งครับ
ส่วนค่าเปลี่ยนเเบ็ตเเต่ละรุ่นนั้นจะเเตกต่างกันครับอาจจะราวๆพันถึงสองพันกว่าเเล้วเเต่รุ่นอีกทีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"onyx studio 4 ช่วยด้วย"