Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สามารถตั้งค่าให้ mojo เป็นแค่ dac Only ไหมครับ

ขอบคุณค๊าบ

03/12/2018 14:13:02
0
สามารถตั้งค่าให้ mojo เป็นแค่ dac Only ไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

03/12/2018 17:05:13
1,057
สามารถทำได้ครับโดยจะเป็นแบบ Fix volume  ตัว output จะออกมาเเรงสุดครับทำได้เฉพาะตอนเปิดเครื่องใหม่เท่านั้นครับ 

เวลาเปิดเครื่องใหม่จะเห็นสัญลักษณ์ไฟสลับสี  ซึ่งต้องกดตรงจังหวะนี้ครับ(ภายในประมาณ 3-4 วินาที) โดยกดไปที่ปุ่มปรับเสียง 2 ปุ่มพร้อมกัน 1 ครั้ง สัญลักษณ์ไฟจะเปลี่ยนเป็นสีม่วงอมฟ้าครับ  ซึ่งก็จะเป็น line out mode ครับ  เเละวิธีออกจาก line out ก็เพียงกดเพิ่มหรือลดเสียงก็จะกลับมาเป็นโหมดใช้งานปกติครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สามารถตั้งค่าให้ mojo เป็นแค่ dac Only ไหมครับ"