Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนช่วยแนะนำหูฟัง Bluetooth wireless inear งบ 3K ครับ

cl2uzioz

17/11/2018 10:58:45
0
ช่วงนี้เปลี่ยนมาใช้ iphone รุ่นที่เสียบชาจพร้อมกับฟังเพลงไม่ได้(รูเดียวกัน) เลยอยากหาหูฟัง Bluetooth/wireless มาใช้สัก 1 ตัว

เป้าหมายคือใช้ในการฟังเพลง เน้นเสียงกลาง ไม่ได้เน้นเบสมากครับ ฟังเพลงไทยทั่วๆไปครับ
มีบางครั้งใช้วิ่งออกกำลังกายเล็กน้อยครับ

ตั้งงบไว้ <3K

เคยลองไปฟังมาแล้ว 2 ตัว
คือ audio-technica CKR35BT(ไม่ได้ฟังรุ่น55/75ครับ) กับ RHA อีก 1 รุ่นที่ราคาพอๆกัน
ส่วนตัวพอใจในระดับหนึ่งกับตัว CKR35ฺBT ครับ 

เลยอยากรบกวนขอช่วยแนะนำหูฟังที่ใกล้เคียงกันหรือตัวเลือกอื่นอีกไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1
ความคิดเห็นที่ : 2

N

19/11/2018 12:32:09
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"รบกวนช่วยแนะนำหูฟัง Bluetooth wireless inear งบ 3K ครับ"