Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟัง inear เเบบมี control สำหรับ android ช่วงราคาประมาณ 6 - 7 พัน มีตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ

thOngkatsu

07/11/2018 17:19:38
อันเก่า sony xba-3 พังไปเเล้วอยากได้อันใหม่มาประจำการณ์เเทน เเต่ขอเเบบ soundstage กว้างๆ เน้นเสียงร้องอ่ะครับ ปกติฟัง pop ทั่วไป เพลง anime เพลง idol ญี่ปุ่น เกาหลีครับ 
มีงบอยู่ 6-7 พันครับ 
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

nukepower

07/11/2018 20:23:17
1,109
ลองดูath e70หรือe50ไหมครับ กำลังลดราคาอยู่พอดีเสียงออกแนวflatหน่อยครับ เสียงร้องนวลเนียนกลมกล่อมดีครับแต่อันนี้ไม่มีไมค์control talk แต่ถ้าอยากได้แบบมีไมค์ลองหาสต๊อคค้างของaudio technica ckr90isดูครับตัวนี้ผมใช้อยู่ คิดว่าถ้าไม่ยึดติดราคาผมว่าเป็นตัวจบได้นานพอควรครับ ckr90isเสียงร้องอิ่มๆติดสว่าง soundstageกว้างพอควร ความเป็นสามมิติค่อนข้างดี ผมก็ฟังแนวanisongอยู่ตอนนี้ติดใจตัวนี้มากครับ เสียดายร้านเฮียเลิกขายckr90isแล้ว แต่ถ้าอยากได้ลองไปถามพี่ๆที่ร้านดูก่อนก็ได้ครับ เผื่ออาจจะสั่งจากศูนย์ไทยมาให้ได้^_^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Deedie16

08/11/2018 11:13:21
0
ผมมี campfire comet อายุ1เดือนสนใจมั้ยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟัง inear เเบบมี control สำหรับ android ช่วงราคาประมาณ 6 - 7 พัน มีตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ"