Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำหูฟังบลูทูธสำหรับดูทีวี

Negai

28/09/2018 13:13:22
สวัสดีครับ

พอดีมีโอกาสจะไปอเมริกาเร็ว ๆ นี้
สนใจจะหาซื้อหูฟังบลูทูธมาเสียบใช้กับ TV เพื่อดูซีรี่ส์ทาง NetFlix เป็นหลัก
พอจะมีตัวไหนแนะนำบ้างไหมครับ
มีงบอยู่ที่ 3500 แต่ถ้ามีรุ่นที่ดีจริง ๆ พอขยับไปเป็น 7000 ได้ครับ

ขอบคุณครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

สงสัย

28/09/2018 16:07:57
อ้างอิง : ขอคำแนะนำหูฟังบลูทูธสำหรับดูทีวี - Negai

สนใจจะหาซื้อหูฟังบลูทูธมาเสียบใช้กับ TV 

TV มี bluetooth หรือครับ ?

หรือว่าใช้แบบเสียบสาย ?
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Peerasak

28/09/2018 17:40:37
6
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - สงสัย
อ้างอิง : ขอคำแนะนำหูฟังบลูทูธสำหรับดูทีวี - Negai

สนใจจะหาซื้อหูฟังบลูทูธมาเสียบใช้กับ TV 

TV มี bluetooth หรือครับ ?

หรือว่าใช้แบบเสียบสาย ?
พวก smart tv จะมี Bluetooth มาให้อยู่แล้วครับ samsung ที่บ้าผมก็มี Bluetooth ครับ

ส่วนหูฟังลองดูของ Sony หรือ Ath ตามงบก็ใช้ได้ดีครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำหูฟังบลูทูธสำหรับดูทีวี"