Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

anabiz

26/09/2018 07:42:08
12
เจ้า Kinera Idun เสียงโทนไหนครับเหมาะฟัง Metal Jrock Rock มั้ยครับ

แล้วตอนนี้มีเสียงตัวไหนใกล้เคียง JH Michelle บ้างฮะ

ขอบคุณทุกคำตอบครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Hack munkongONLINE

26/09/2018 11:08:46
12
อ้างอิง : แนสเสียง Idun - anabiz
เจ้า Kinera Idun เสียงโทนไหนครับเหมาะฟัง Metal Jrock Rock มั้ยครับ

แล้วตอนนี้มีเสียงตัวไหนใกล้เคียง JH Michelle บ้างฮะ

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

Kinera Idun ถือว่าทำได้ดีเลยครับ ให้อิมแพคหัวโน๊ตที่ชัดเจน เบสมากระชับเก็บตัวได้ดีครับ

ถ้าฟิลเบสแน่นกระแทกกระทั้นแบบเดียวกับ Michelle ตอนนี้ดูเป็น Billie Jean ได้เลยครับจะให้ย่านกลางแหลมที่เปิดกระจ่างขึ้นด้วยจ้า

https://www.munkonggadget.com/catalog?mode=search&mode_auto=&search_product_name=%E0%B8%AB%E0%B8%B9%E0%B8%9F%E0%B8%B1%E0%B8%87+Astell%26Kern+Billie+Jean

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"แนสเสียง Idun"