Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ผมคิดว่าน่าจะมีการบอกไซต์ของหูฟังแบบ over-ear on-ear และ In-ear นะครับผม

ZeRonZyzTem

19/09/2018 15:48:32
2

ขออนุญาตแสดงความคิดเห็นมันจะดีๆมากๆสำหรับคนทำงานไม่มีเวลาออกไปเที่ยวเดินห้างเทสสิ้นค้าด้วยตัวเอง
เพราะสรีระของแต่ละคนไม่เหมือนนะครับ บ้างคนหูใหญ่ บ่างคนหูเล็ก บ่างคนหูกาง เป็นต้น
และสรีระของแต่ละคนมันเปลี่ยนไม่ได้ครับผม นอกจากเจอพี่ภิรมย์พรกัดหูนั้นก็ว่าไปอย่างแหะๆ
ยกตัวอย่างเช่นแบบโฆษนาสินค้าของจิบครับ

ถ้ามีเทสเสียงให้ดูด้วยจะดีมากๆครับผม

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ผมคิดว่าน่าจะมีการบอกไซต์ของหูฟังแบบ over-ear on-ear และ In-ear นะครับผม"