Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขั้ว mmcx ยี่ห้อไหน รุ่นไหน ที่รับสายถัก 8 เส้นใหญ่ๆได้บ้างครับ แนะนำที

people

02/09/2018 15:04:45
ขั้ว mmcx ยี่ห้อไหน รุ่นไหน ที่รับสายถัก 8 เส้นใหญ่ๆได้บ้างครับ แนะนำที

สายเก่าผมมีปัญหาครับ แล้วทางร้านบอกว่าที่ดีๆแล้วรับสาย 8 เส้นได้ทางร้านไม่มีครับ เคยเปลี่ยนธรรมดาทางร้านแล้วมีปัญหาง่ายครับ

เจอ Eidolic น่าสนใจครับ แต่ไม่รู้รับ 8 เส้นไหวไหมน่ะครับ

หรือท่านใดมีตัวไหนน่าสนใจรบกวนแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ขั้ว mmcx ยี่ห้อไหน รุ่นไหน ที่รับสายถัก 8 เส้นใหญ่ๆได้บ้างครับ แนะนำที"