Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

คำถามเกี่ยวกับ mojo และสายอัพเกรด

เส้นทางหูทอง

05/08/2018 21:16:12
2
ตอนนี้ใช้ opus 3 ต่อตรง หู xelento กับ um pro 50 ทั้งคู่เป็นสายสต๊อค รวมๆ ก็พอใจกับเสียงทั้ง 2 ตัว 
1.ถ้าผมถอย mojo  ผมจะได้อะไรเพิ่มขึ้นมา
2.ถ้านับความคุ้มค่า ไปหา mojo หรือต่อตรงหาสายมาอัพหูดีกว่า
3.กรณีอัพสายของหูทั้งคู่ ใช้สายอะไร พอจะแนะนำเป็นแนวทางให้หน่อยนะครับ งบประมาณคือ ราคาสาย = ราคาหูหาร 3
ของคุณครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

05/08/2018 22:11:06
1,057
Mojo จะได้เรื่องมวลเสีัยง เเละ อิมเมจที่ดีขึ้นมาก รวมไปถึงเบสที่ทุ้มเเละลงได้ลึกขึ้นครับ
ส่วนสายอาจจะต้องเอาหูไปทดลองฟังเพื่อเเม็ชชิ่งความต้องการอีกทีครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Kristodecco

06/08/2018 11:07:18
ถ้าเน้นพกพา อัพสายดีกว่าครับเพราะต่อพ่วงเดินไปมาไม่สะดวก
แต่ถ้าฟังกับที่ซะมากกว่าเช่นที่บ้านที่ทำงานนั่งฟังกับโต๊ะ แนะนำซื้อ mojo ท่านจะได้ฟังเพลงอย่างสนุกและดื่มด่ำกับเสียงเพลงมากขึ้น
หยิกหู 0
"คำถามเกี่ยวกับ mojo และสายอัพเกรด"