Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามคนเคยใช้ jbl flip3 ครับ

taylor12z

27/07/2018 08:40:46
0
ผมเพิ่งซื้อ jbl flip3 มา พอจะกดเพิ่มเสียง(ปุ่มบวก) ที่ตัวเครื่องพอกดไปถึงระดับหนึ่งมันจะมีเสียง ตึ่งดึง เหมือนมันล็อคไม่ให้ดังไปมากว่านั้น ต้องกดเพิ่มจากตัวโทรศัพท์ของเราเองถึงจะเพิ่มความดังได้ ไม่ทราบปกติไหมครับ แล้วจะให้มันหายได้ไหมครับ ขอบคุณครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เอก Munkonggadget

27/07/2018 12:25:25
24
   ปกติครับผม มันคือระดับความดัง Max ของลำโพงแล้วครับ ถ้าใช้มือถือระบบแอนดรอยจะยังสามารถ
ไปเพิ่มที่ตัวมือถือได้อีกครับ สบายใจได้จ้า
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามคนเคยใช้ jbl flip3 ครับ"