Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สวัดดีครับผมพึ่งหัดทำช่อง youtube ที่เกี่ยวกับเกมส์ ลองเข้ามาดูกันนะครับ

game

16/07/2018 18:26:38
0

สวัดดีครับผมพึ่งหัดทำช่อง youtube ที่เกี่ยวกับเกมส์ ลองเข้ามาดูกันนะครับ

สวัดดีครับผมพึ่งหัดทำช่อง youtube ที่เกี่ยวกับเกมส์ ลองเข้ามาดูกันนะครับ ถ้าไม่ลำบากเกินไป หรือชอบในคลิปที่ผมทำ ก็ขอให้กด ถูกใจ หรือกด ติดตามให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณพื้นที่ของ เว็บนี้ด้วยครับขอบคุณครับ ติชมได้ครับ

กดติดตามช่องได้ที่นี่เลยครับ ► https://www.youtube.com/channel/UCYWXMHL-zyuRvOHr6E5EQiQ

ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Golf

17/07/2018 00:45:32
60
สิ่งที่อยากแนะนำเพื่อระยะยาวนะครับ

พยายามทำให้สนุก โดยไม่หยาบคายครับ

คำหยาบมันลดจำนวนผู้ที่จะเข้า หรือการแนะนำต่อๆ กันไปเยอะพอควรเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

popeyebkk popeye

17/07/2018 11:38:42
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - Golf
สิ่งที่อยากแนะนำเพื่อระยะยาวนะครับ

พยายามทำให้สนุก โดยไม่หยาบคายครับ

คำหยาบมันลดจำนวนผู้ที่จะเข้า หรือการแนะนำต่อๆ กันไปเยอะพอควรเลยครับ
ขอบคุณมากครับจะทำตามครับผม

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"สวัดดีครับผมพึ่งหัดทำช่อง youtube ที่เกี่ยวกับเกมส์ ลองเข้ามาดูกันนะครับ"