Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

MaOdA

10/07/2018 11:44:54
55
ต้องใช้ album เดียวกัน 3 แผ่นเลยหรือครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Draco

11/07/2018 09:16:58
424
อ้างอิง : EAC AccurateRip - MaOdA
ต้องใช้ album เดียวกัน 3 แผ่นเลยหรือครับ
งงๆ กับคำถาม  เดาว่าอย่างนี้

ปกติโปรแกรมริบพวกนี้มันจะทำการอ่านซ้ำหลายๆครั้ง เพื่อเปรียบเทียบผลการอ่านแต่ละครั้งว่าตรงกันไหม ก่อนที่จะนำข้อมูลไปบันทึกครับ   มันก็อาจจะมี Pass 1, 2, 3  ถ้ามันตรงกันก็จบ  ไม่ตรงก็อาจมีการอ่านเพิ่ม  แต่บนแผ่นเดียวกัน track เดียวกันนั่นแหละคับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

MaOdA

11/07/2018 19:59:41
55
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - Draco
อ้างอิง : EAC AccurateRip - MaOdA
งงๆ กับคำถาม  เดาว่าอย่างนี้

ปกติโปรแกรมริบพวกนี้มันจะทำการอ่านซ้ำหลายๆครั้ง เพื่อเปรียบเทียบผลการอ่านแต่ละครั้งว่าตรงกันไหม ก่อนที่จะนำข้อมูลไปบันทึกครับ   มันก็อาจจะมี Pass 1, 2, 3  ถ้ามันตรงกันก็จบ  ไม่ตรงก็อาจมีการอ่านเพิ่ม  แต่บนแผ่นเดียวกัน track เดียวกันนั่นแหละคับ
หมายถึง กด F8 ใช้ program test แผ่น 3 รอบใช่ไหมครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"EAC AccurateRip"