Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

@@@ Bose c3 เสียงกลางกับแหลม ต่างกับ Bose c5 @@@ มั้ยครับผม

bossman

09/07/2018 10:08:02
0
รบกวนถามพี่ๆหน่อยครับ ผมเคยใช้ Bose companion3 ครับ ส่วนใหญ่จะไว้ฟังเพลง ผมชอบเสียงเบสมันมากๆเลยครับ "แต่ผมไม่ค่อยชอบเสียงกลางกับแหลมของมันครับ"..ตอนนี้กำลังมองหาตัวใหม่ ซึงเบสประมาณเดิม หรือดีกว่าเดิมก็ได้ครับ แต่อยากได้แหลมกับกลาง ที่มันดีกว่านี้ครับ เลยอยากจะทราบว่า Bose c5 แหลมกับกลางมันจะดีกว่าตัวนี้ม้ยครับ หรือจะต้องขยับไป Bose companion 50 เลยครับ   ....ขอบคุณทุกคำแนะนำครับผม 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

09/07/2018 18:46:27
1,057
C5 เสียงแหลมเเละเวทีเสียงจะดีขึ้นครับ   เเต่เนื้อเสียงร้องจะบางกว่า 3 นิดหน่อยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"@@@ Bose c3 เสียงกลางกับแหลม ต่างกับ Bose c5 @@@ มั้ยครับผม"