Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สามารถใช้ App B&O play ขณะที่ใช้ App AK connect ได้ด้วย มีใครเพิ่งรู้เหมือนผมบ้างครับ

แบ่งปัน

08/07/2018 16:22:55

เนื่องจากชอบใช้ App B&O play ปรับเสียงมากครับ (ใช้คู่กับ E8) เลยลองทำดังนี้ 

1.เอา AK connect กับหูฟังก่อน (หรือจะเอามือถือ connect กับหูฟังก่อนก็ได้ครับ)
2.connect มือถือกับ AK ผ่าน app AK connect 
3.เปิด App B&O play มันจะบอกให้มือถือเปิด bluetooth แล้วหลังจากนั้นก็สามารถปรับแต่งเสียงผ่าน app ได้เลยครับ 

ปล.1.ผมใช้มือถือ android 
     2.บางที app AK conncect มันก็มี bug ค้างๆ ต่อไม่ติดบ้าง

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"สามารถใช้ App B&O play ขณะที่ใช้ App AK connect ได้ด้วย มีใครเพิ่งรู้เหมือนผมบ้างครับ"