Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยด้วยครับ ในนี้ มีเซียน ไอพอด บ้างไหม ครับ

ดีเจโก้ สมุย

27/07/2007 22:24:12

ให้น้องไปฟัง แล้ว กดเพลยื เพื่อปิดเครื่อง
อยู่ ๆ หน้าจอ มันก็ขึ้น enter code ให้ใส่รหัส
ทำยังไงก็เล่นไม่ได้

ทั้ง ๆที่ผมไม่ได้ ไปยุ่งอะไรกับการตั้งรหัส เลย
ถาม น้อง
น้องก็ บอกว่า เปล่า ไม่ได้ทำอะไร แค่ กด ปุ่มเพลย์ ให้ มันปิดเฉย ๆ

มีใครพอ มีวิชา ดี ๆ ช่วยหน่อย คร๊าบบบบบบบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

28/07/2007 09:00:46

จึ๋ย.............เอ้าใครรู้มั่ง รีบช่วยคุณโก้ด้วยจ้า 555

แปลกแฮะ มันมีให้กดรหัสด้วยเหรอ

แต่มีอีกวิธีนึงง่ายๆ ก็คือ ต่อกับคอม เปิด itune แล้วจับ restore ซะใหม่เลยครับคุณโก้

555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Olezzz

28/07/2007 09:47:54

เอา Ipod ไปเสีบเข้ากลับเครื่องคอมเดิมที่เคยSync ไว้เลยคับ มันก้อน่าจะปลดล๊อคแล้วนะคับ เฮียมั่นให้Restore เลยเหรอคับ ^^
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

ดีเจโก้ สมุย

29/07/2007 03:03:22

แล้ว ไอ้คำสั่ง restore ของ ไอจูน มันอยู่ตรงไหน อะ คับ ผม หาไม่เจอ
ทำทุกอย่าง แล้ว ก็ยังไม่หาย สงสัยต้อง restore อย่างเดียว เท่านั้น กะมัง
หยิกหู 0
"ช่วยด้วยครับ ในนี้ มีเซียน ไอพอด บ้างไหม ครับ"