Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟังไวเลส บลูทูธ

bankoops

15/06/2018 16:02:11
0
ถ้าใช้ไปแบตเสื่อม ทำไงครับ มีถ่านเปลี่ยนเองได้ไหม ถ้ารื้อออกเอง พอดีเิ่มสนใจ อยากลอง เสียง ldac บ้าง ผมมี xzp อยู่ ระยะยาว กลัวจะเสียทิ้งไปเฉยๆ ดูราคาหูฟัง มาก็หลายพันอยู่ อีกเรื่องครับ ฟัง ldac กับมีสายต่อตรง เสียงต่างกันแบบรู้สึกได้ไหมครับ ตกลงแบบไหนดีกว่า ในราคาหูฟัง ที่พอๆกัน 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

15/06/2018 22:44:38
1,057
เเบตเตอรี่ขึ้นอยู่กับเเต่ละศูนย์ว่ามีนโยบายซ่อมหรือเปลี่ยน เเต่ละเจ้าจะเเตกต่างกันครับ

Ldac ถ้าฟังผ่านอุปกรณ์ที่รองรับ เสียงดีกว่าฟังมือถือต่อตรงอีกด้วยครับ 

เเต่ถ้าต่อสายด้วย DAP คุณภาพดี ต่อตรงก็จะดีกว่าเช่นกันครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

bankoops

16/06/2018 01:23:01
0
อ่อ ตกลง ldac เสียงมันดีกว่าต่อสายตรง ถ้าฟังกับมือถือ ใช่ไหมครับ แล้ว dap เขามีรุ่นไหน มี ldac ให้ต่อฟัง กับ หูระบบ ldac ไหมครับ แล้วถ้ามี คราวนี้ เสียง ผ่านแบบไหนจะดีกว่าครับ แต่ เห็นหูฟังตัวราคาโหดๆ เป็นแสนนี้ นึกไม่ออกเหมือนกันเสียงมันขนาดไหน แต่คงไม่มีตังไปซื้อขนาดนั้น อ่าครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟังไวเลส บลูทูธ"