Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ฟองน้ำของ senn px100 หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

tomatomic

26/07/2007 22:39:09
พอดีอันที่ใช้อยู่มันเริ่มเน่าแล้ว กะว่าจะซื้อใหม่ แต่ไม่รู้แหล่งที่ซื้อ
อยากได้คุณภาพเหมือนหรือคล้ายกับตัวที่ให้มาครับ
เห็นของเฮียเป็นของ koss สภาพเหมือนกันหรือเปล่าครับ
ที่ตัวฟองน้ำของ koss ที่แถมมาฉีกง่ายสุดๆ
ยังไงก็แนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

27/07/2007 08:52:11

น่าจะใช้ที่ผมมีอยู่ทดแทนกันได้ครับ ก็ไอ้ฟองน้ำ koss นี่ล่ะจ้า 555 จับเอาขายืดนิดหน่อยก็ใช้ได้เลยล่ะครับ

ฟองน้ำเดิมที่มากับตัว koss บางรุ่นมันเปื่อยง่ายๆ แต่ตัวอาหลั่ยที่ใช้ขาย มันเหนียวเอาการอยูครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ฟองน้ำของ senn px100 หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ"