Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำแอพสำหรับฟังเพลงใน iPhone ให้ทีครับ

OngOng

27/05/2018 18:42:59
2
วันนี้ไปสอย iphone x มาครับ  แต่เป็นมือสอง  ทำให้ไม่สามารถใช้ playlist ที่เคยสร้างใน apple music ได้เป็นเวลา 90 วัน

ตอนนี้เลยอยากหาเพลงมาฟังโดยไม่ใช้แอพ apple music ครับ  ไม่ทราบว่ามีตัวไหนแนะนำบ้าง ยิ่งถ้าสามารถเล่นไฟล์ flac ได้ยิ่งดีครับ...

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

27/05/2018 22:43:34
1,057
ถ้าเป็น App เล่นไฟล์เพลงที่รองรับ Flac จะมี Onkyo HF Player ครับที่เล่นได้จนถึง DSD เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำแอพสำหรับฟังเพลงใน iPhone ให้ทีครับ"