Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ได้อ่านกระทู้หนึ่งแล้วอยากกลับมาเล่น​ PK1​อีกครั้ง

michaelohh

27/05/2018 09:35:05
4
ผมเป็นคนหนึ่งที่ใช้​ PK1​ เปลือง​ (ซื้อมาขายไป​ 6​รอบ)​ แต่ตัวที่ประทับใจมากที่สุดคือตัวแรก​ (รุ่นสายเด้งดึ๋ง​ ตัวหนังสือสีขาว)​ มีอยู่วันหนึ่งหลังเลิกงานผมก็เปิดฟังเพลงลูกทุ่ง​ เป็นเพลงของไหมไทย​ (ฟังใน​โน๊ตบุ๊ค​ โปรแกรม​ Hear)​ปรากฏว่าเสียงเบสลอยเด่นแยกขาดจากเสียงอื่นได้อย่างชัดเจน​ มิติด้านกว้างและด้านลึกได้หมดเลย​ ช่องไฟห่างมากเสมือนกำลังฟังคอนเสิร์ตอยู่หน้าเวทีจริงๆ​ ตอนแรกก็ตกใจเพราะไม่เคยได้ยินมาก่อน​ ผมยังจำติดหูมาจนถึงทุกวันนี้​ไม่เคยลืม ทุกวันนี้ผมยังคงตามหาอยู่ว่า​ PK1​ ล็อตใหม่ที่จะออกมา​ จะให้เสียงเหมือนที่ผมเคยฟัง​ ผมจะต้องซื้อเก็บไว้แน่นอน
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

27/05/2018 17:20:02
1,057
PK1 ตัวที่ขายปัจจุบันยังคงเป็นแบบสายคู่ซึ่งคุณภาพเเละมารฐานไม่หนีจากรุ่นแรกมากนักครับตอนนี้ราคาอยู่ที่ 4,990 บาทครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ได้อ่านกระทู้หนึ่งแล้วอยากกลับมาเล่น​ PK1​อีกครั้ง"