Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่องหูฟังCIEM UE 5 proกับสายหูฟังใหม่super bax cable

13ank10

15/05/2018 00:48:14
0
พอดีได้ไปลองฟังdemo UE 5 proที่สาขาพารากอนครับ ชอบแนวเสียงและตั้งใจจะซื้อรุ่นนี้ แต่พอดีตัวที่ลองdemoเป็นสายรุ่นเก่า แต่ตัวที่จะสั่งและได้เป็นสายรุ่นใหม่ทำให้ไม่กล้าสั่งเนื่องจากกลัวว่าสายคนละรุ่นจะมีผลกับเสียงหรือไม่จึงอยากทราบว่า
1.ถ้าสั่งมาเป็นสายรุ่นใหม่เสียงจะมีการเปลี่ยนแปลงหรือไม่ มากน้อยเพียงใดถ้าเทียบกับตัวdemo แนวเสียงจะเป็นอย่างไร
2.สายรุ่นใหม่นี้ดีกว่าหรือไม่ ถ้าเทียบกับตัวก่อน
3.ถ้าต้องการสั่งทำเป็นสายแบบรุ่นเก่าจะสามารถทำได้หรือไม่
4.ทางร้านจะมีdemo UE 5ที่มาพร้อมกับสายรุ่นใหม่ให้ลองฟังหรือไม่ในอนาคต 
5.สายรุ่นใหม่นี้มีแค่สีเดียวใช่ไหม ถ้าอยากได้สายสีดำสามารถหาสายรุ่นไหนมาอัพเกรดหรือเปลี่ยนได้ไหม หรือในอนาคตสายรุ่นใหม่นี้จะมีสีอื่นให้เลือกมั้ย

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

15/05/2018 13:25:30
1,057
สายใหม่คุณภาพดีกว่าครับ จะให้มวลเสียงที่หนากว่าเล็กน้อยครับ
เป็นสายทองเเดงถักเส้นเล็กมีความเเข็งแรงและยืดหยุ่นสูงมากครับเพราะเเกนกลางเป็นเคฟลาร์
สายมีสีเดียวแบบเดียวเลยครับ
สามารถซื้อสายอัพเกรดได้ปกติครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเรื่องหูฟังCIEM UE 5 proกับสายหูฟังใหม่super bax cable"