Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีใครลองฟัง Fiio F9 Pro สาย Balance 2.5 มั่งครับ เสียงเป็นยังไงบ้าง

โอม Sennheiser

07/05/2018 14:43:13
3
มีใครลองฟัง Fiio F9 Pro สาย Balance 2.5 ที่แถมมา มั่งครับ เสียงเป็นยังไงบ้าง

สนใจตัวนี้อยู่ครับ เพราะอยากลองใช้สาย Balance ดูบ้าง ไม่เคยใช้ ใช้กับ Fiio X5 Gen3 ครับ

ตอนนี้ใช้คู่กับ Visang R02 ครับ (ผมสาย Budget จริงๆ ^^") อยากอัพเกรดครับ

Dap กับ Visang ผมซื้อที่ร้านเฮียเนี่ยแหละครับ แต่ F9 Pro ร้านเฮียไม่มี เลยว่าจะลองที่ร้าน
Z... ดูครับ

ผมฟังแนว Classic 90% Jazz 10%

หรือถ้า ร้านเฮียมี ราคาประมาณนี้ แนวนี้ แนะนำด้วยก็ดีนะครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

โอม Sennheiser

15/05/2018 15:22:29
3
และแล้วก็ค้นพบว่า หูฟังแนวนี้ที่ตามหาอยู่ คือ Kinera H3    555

อยากถามก่อนลองว่า H3 กับ F9 Pro ต่างกันเยอะไหมครับ ตัวไหนจะเหมาะสมกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีใครลองฟัง Fiio F9 Pro สาย Balance 2.5 มั่งครับ เสียงเป็นยังไงบ้าง"