Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

## รบกวนสอบถามคุณหลุยส์และเพื่อนๆ พี่ๆ ครับ ##

Ched

27/04/2018 21:11:24
4
DHC SYMBIOTE SP
TOXIC AUDIO SILVER WIDOW 24

2 เส้นนี้แนวเสียงต่างกันอย่างไรบ้างครับ

เส้นไหนใส่สบายกว่าครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

28/04/2018 00:03:48
1,057
สองรุ่นนี้เป็นสายเงินทั้งคู้ครับ จะเด่นกลางเเหลมเเละให้รายละเอียดสูงทั้งคู่ครับ

DHC SYMBIOTE SP  จะโปร่งกว่า ปลายเเหลมละเอียดกว่าเล็กน้อย

TOXIC AUDIO SILVER WIDOW 24   มวลเสียงกลางเด่นกว่า  ฝห้เบสที่มากกว่าเล็กน้อยครับ

ส่วนใส่สบาย DHC SYMBIOTE SP  จะใส่สบายดว่าเล็กน้อยเพราะสายเส้นเล็กกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"## รบกวนสอบถามคุณหลุยส์และเพื่อนๆ พี่ๆ ครับ ##"