Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ตอนนี้ใช้ k7xx with ifi nano bl อยู่ต้องหาampตัวไหนมาเพิ่มมั้ยครับ

LightSky

26/04/2018 02:09:18
0
มีคนแนะนำผมว่าแรงขับของเจ้า nano bl มันยังไม่พอทำให้เกิดsubbassในตัวของk7xx ที่นี้ผมได้คำแนะนำมาว่าbxd with muse02ช่วยได้ แต่พอหาbxdก็ไม่เจอเลย อยากทราบว่าพี่ๆคนไหนพอจะมีampแนะนำสำหรับนำมาใช้กับnano blเป็นภาคampมั้ยครับ และอยากได้ราคาไม่แรงมากนัก

ปล.ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ตามนั้น

26/04/2018 10:24:08
ผมว่าต้องเป็น IFI Micro DSD BL ตัวเดียวจบแล้วละครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ตอนนี้ใช้ k7xx with ifi nano bl อยู่ต้องหาampตัวไหนมาเพิ่มมั้ยครับ"