Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูงฟัง Oriveti เสียงติดๆดับๆ เวลาสายขยับ

Gnash

23/04/2018 22:57:45
ขอสอบถามหน่อยครับ ซื้อหูฟัง Oriveti มาหมดประกันมาเกือบปีแล้ว ปัจจุบันใช้แล้วเสียงติดๆดับๆเวลาเคลื่อนไหวอะครับ เหมือนถ้าสายมันขยับนิดนึงแล้วมันจะดับไปอะครับ คือไม่ชัวร์ว่าเป็นปัญหาที่ตัวหูฟังหรือปัญหาที่สายกันแน่อะครับ เลยอยากสอบถามว่า จะส่งเคลมทางร้านได้หรือป่าวครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

23/04/2018 23:38:41
1,057
เบิ้องต้นให้ลองถอดสายสลับข้างใส่ดูครับ ถ้าอาการติดๆดับๆเปลี่ยนข้างตามเเสดงว่าเป็นที่สายครับ สามารถซื้อสายอัพเกรดเปลี่ยนได้ครับ
หรือถ้าอาการไม่เปลี่ยนข้างตามสายก็ยังคงสามารถส่ง Service ตัวหูฟังกับทางร้านได้ครับถึงเเม้จะหมดประกันไปเเล้วก็ตามครับ เเต่อาจจะมีค่าใช้จ่ายเรื่องค่าส่งอยู่นิดหน่อยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

BIGs

25/04/2018 10:11:38
208
เพิ่งรู้เลยครับว่าหมดประกันแล้วก็ยังส่งศูนย์ได้ แบบนี้เก็บไว้ใช้ยาวๆเลยละครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูงฟัง Oriveti เสียงติดๆดับๆ เวลาสายขยับ"