Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

The mask singer 4 ผมได้คนเชียร์แล้วครับ

SirIsexnewTA

17/04/2018 23:22:33
387
พักหลังๆ รายการนี้กระแสจางลงมากจนผมแทบไม่ได้ตามเลย 
แต่วันนี้ผมเพิ่ง serch youtube เพื่อจะฟัง somebody to love - Queen
แต่ดันไปเห็นคลิปนี้ด้วย 

แน่นอนครับ เนื่องจากรายการนี้บันทึกเสียงมีคุณภาพในระดับนึง
ผมไม่พลาดที่จะเปิดฟังเพลงโปรดของผม
ซึ่งหน้ากากหมีเหล็กร้องออกมายอดเยี่ยมมาก นักร้องประสานก็ทำได้ลงตัว 
ใครชอบวง Queen น่าจะชอบเวอร์ชั่นนี้ครับ
ปล. ภายใต้หน้ากากฟังก็รู้แล้วครับ ปาล์ม วง girl แน่นอน 55
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"The mask singer 4 ผมได้คนเชียร์แล้วครับ"