Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนขอคำแนะนำ พอดีกำลังจะซื้อDAPเครื่องแรกครับ

Thpt Ik

13/04/2018 13:43:38
พอดีตอนนี้ผมกำลังจะซื้อDAPมาใช้ฟังเพลงแทนมือถือiphone 5sครับ แต่ผมยังไม่เคยใช้DAPมาก่อนเลย ตอนนี้ตัวที่ผมสนใจมี ONKYO DP-S1 (เพราะถูกใจรูปทรง)กับ SONY NW-A45 ครับ เลยอยากรบกวนขอคำแนะนำเรื่องความแตกต่างระหว่าง 2 ตัวนี้ครับ ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

13/04/2018 23:19:18
1,057
 SONY NW-A45  จะเน้นใช้งานง่ายเเละพกพาสะดวกด้วย ไซส์ที่เล็กและบาง + กับเเบตที่อึด เสียงคุ้มราคาในช่วงต่ำกว่า 1 หมื่นบาท
ส่วน  ONKYO DP-S1 เป็น Android player เเต่รุ่นนี้ศูนย์ไทยไม่ได้นำมาจำหน่ายครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนขอคำแนะนำ พอดีกำลังจะซื้อDAPเครื่องแรกครับ"