Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอสอบถาม หูฟังshure se846+สายtoxic silver widow กับ campfire andromeda ตัวไหนให้เสียงดีกว่ากันครับ

Nonphusi

08/04/2018 14:50:17
0
ขอสอบถาม หูฟังshure se846+สายtoxic silver widow กับ campfire andromeda ตัวไหนให้รายละเอียดเสียงเละเสียงดีกว่ากันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

08/04/2018 18:04:33
1,057
รายละเอียดดีทั้งคู่เลยครับ เเต่จะให้โทนเสียงที่เเตกต่างกันครับ

se846+สายtoxic silver widow ให้หัวโน็ตที่คมเเละชัดมาก รายละเอียดดี มิติดี เบสกระเเทกเเละเก็บตัวได้เร็ว

Campfire andromeda จะเด่นเรื่องความสด และให้ปลายเเหลมที่เปิดกว่า เบสลูกโต เเต่ความลึกเป็นรองอยู่นิดหน่อยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอสอบถาม หูฟังshure se846+สายtoxic silver widow กับ campfire andromeda ตัวไหนให้เสียงดีกว่ากันครับ"